Sabis na mold na ɓangare na uku

cutm

Bolok Mold memba ne na kula da ingancin ingancin samfur na ƙasa & cibiyar dubawa.Akwai injiniyoyin aikin guda 15 waɗanda suka ƙware cikin Ingilishi, waɗanda suka saba da tsarin ƙira, ƙirar ƙirar ƙira da fasaha, da tsarin gyare-gyaren allura, da babban ƙungiyar da ke da ƙwarewar ƙwanƙwasa shekaru 30.Za mu iya ba abokan ciniki motoci da na lantarki.Sabis na gyare-gyare na ɓangare na uku kamar aikin ƙima da shawarwari don samfurori irin su kayan aikin likita da likitanci, bibiyar ƙira ta yau da kullun, gwajin ƙirar ƙira da ƙirar ƙira kafin jigilar kaya, da fitar da sigar Ingilishi na ɓangare na uku na rahoton ci gaba, rahoton gwaji da bidiyo. , rahoton duba mold, da dai sauransu.Bugu da ƙari, za mu iya yin aiki tare da sanannun cibiyoyin gwaji a gida da waje don samar da cikakken bincike na kayan filastik da kayan ƙarfe.
Mafi ƙarancin kuɗin yana farawa daga 50USD kowace rana.

 

Sabis na tsayawa ɗaya don mold butler: ƙwararre, mai adalci, cikakke kuma mara damuwa

Ayyukanmu

Tsarin ƙira

Za mu iya samar da abokan ciniki tare da HASCO, DME, Misumi, Meusburger, da dai sauransu, Turai, Amurka da Japan m m matsayin, kuma zai iya ba abokan ciniki tare da cikakken sa na molds 3D, 2D, BOM a cikin 3 kwanaki.

MoldFlow

Injiniyoyin ƙwararrun MoldFlow suna nazarin lokacin allurar samfurin, matsa lamba, lokacin cika, layin walda, iska mai kama, da sauransu.

DFM

Injiniyoyin ƙirar ƙira waɗanda ke da fiye da shekaru 10 na gwaninta suna nazarin tsarin samfurin, tabbatar da matsayin layin rabuwa, ƙofar, ejecoin da jiyya na ƙasa, da sauransu.

Shawarar ci gaban samfur

Ƙwararrun ƙwararrunmu tare da shekaru 30 na gwaninta a cikin ƙira da gyare-gyaren allura na iya gudanar da cikakken bincike na tsarin samfurin, aiki, da fitarwa daga taron samfurin, masana'anta, fasahar ƙirar allura, da dai sauransu, da kuma ba da shawarwari masu dacewa don gyare-gyaren samfurin don adana ci gaba. halin kaka da kuma rage ci gaban sake zagayowar.

Biyan aikin

Muna da injiniyoyin aikin da suka ƙware a cikin Ingilishi da ƙira don bibiyar tsarin gaba ɗaya daga ƙirar ƙira, odar kayan aiki, sarrafa ƙirar ƙira, ƙirar ƙira, gwajin ƙira, da samar wa abokan ciniki rahotanni, hotuna da bidiyo na kowane matakai.Bari ka cikakken sarrafa ci gaba da ingancin mold tare da amincewa.

Mold yarda

Za mu iya ba abokan ciniki sabis na karɓar ƙira na ɓangare na uku.Injiniyoyin ƙirƙira suna duba kowane ɓangaren ƙirar kuma su haɗa ƙirar da kansu don sarrafa ingancin ƙirar ku.Za mu iya samar da abokan ciniki tare da ƙwararrun rahotanni daga hukumomin dubawa na ɓangare na uku don kayan albarkatun filastik, ƙarfe na ƙarfe, na'urorin haɗi, da dai sauransu.

Kuna shirye don farawa?

Ban tabbata ba tukuna?

Me yasa baziyarci shafin tuntuɓar mu, za mu so mu yi magana da ku!